Địa chỉ uy tín nào cung cấp module EX-SFP-10GE-SR chính hãng?

Địa chỉ uy tín nào cung cấp module EX-SFP-10GE-SR chính hãng?

Module EX-SFP-10GE-SR là sản phẩm hỗ trợ xử lý mạng Internet tốt nhất hiện nay. Vì sao thiết bị có khả năng này, hãy cùng tìm hiểu. 

SFP là gì? Công dụng ra sao?

Small Form Factor, viết tắt là SFP,  một thiết bị thu phát nhỏ gọn, có thể “gắn nóng” trực tiếp, chuyện được sử dụng cho mạng viễn thông và truyền thông dữ liệu. Một đầu của SFP gắn trực tiếp vào thiết bị chuyển mạng switch, router, media converter,…Đầu còn lại được dùng để gắn cáp quang hoặc cáp đồng. 

Đây là một giao thức chuẩn được hỗ trợ bởi các nhà sản xuất thiết bị mạng và viễn thông trong lĩnh vực mạng. .

Công dụng của Module EX-SFP-10GE-SR 

Cấu tạo của Module EX-SFP-10GE-SR 

Cũng như các bộ chuyển đổi quang điện khác, Module EX-SFP-10GE-SR  được chia thành  nhiều loại dựa trên các đặc điểm sau:

  • Tốc độ truyền tải: 155M (10/100Mbps ), 1.25G (1000Mbps) hoặc SDH(STM-1, STM-4, STM-16)
  • Tùy theo cáp quang sử dụng : multimode hay singlemode
  • Số sợi quang trong thiết bị: 2 sợi quang và 1 sợi. 

Hiện nay, khoảng cách tối đa nhất  mà SFP Module EX-SFP-10GE-SR có thể hỗ trợ là 140Km.

Module EX-SFP-10GE-SR 

Công dụng thiết bị  EX-SFP-10GE-SR 

Module  EX-SFP-10GE-SR chuyên hỗ trợ xử lý và truyền tải mạng giúp các thiết bị chuyển mạng switch, converter,SONET, DSLAM, SDH có cổng (khe) theo chuẩn SFP.

Thiết bị EX-SFP-10GE-SR có công dụng như một bộ thu phát nhỏ gọn – thu phát quang dạng module theo thế hệ mới. Thiết bị này chuyên được thiết kế để sử dụng cho đầu nối (connector) dạng SFP và có khả năng cắm nóng trực tiếp.

Ngày nay SFP Module EX-SFP-10GE-SR đã đáp ứng chuẩn sản xuất công nghiệp phổ biến nên được nhiều nhà sản xuất thiết bị điện tử mạng hỗ trợ.

Bên cạnh đó, Module  EX-SFP-1GE-SR cũng là thiết bị điện tử khác để khách hàng tham khảo. 

Địa chỉ mua Module EX-SFP-10GE-SR uy tín hiện nay. 

CÔNG TY TNHH HỆ THỐNG MẠNG NETSYSTEM được thành lập từ năm 2004 chuyên phục vụ nhu cầu sử dụng mạng ngày càng gia tăng. Đơn vị đã có kinh nghiệm phân phối độc quyền các sản phẩm phần cứng, phần mềm, cáclicense thiết bị mạng, thiết bị quang và thiết bị viễn thông uy tín chính hãng hơn 18 năm tên tuổi ở thị trường Việt nam.

Chính vì vậy, công ty Netsystem là đại lý cung cấp các thiết bị điện tử đến từ thương hiệu nổi tiếng trên toàn cầu như Commscope, Cisco, Juniper, Aruba, Fortinet, APC, SFPEX, Kangning, Compufox, Cablexa, Netlink, …với cả khách hàng mua lẻ, mua sỉ và các doanh nghiệp. 

Module EX-SFP-1GE-SR
Module EX-SFP-1GE-SR 

Lợi ích của người dùng khi mua sản phẩm tại website: https://netsystem.vn/ 

  • Được hỗ trợ trợ kỹ thuật 24/7. Cho dù bạn có nhu cầu bất chợt lúc nửa đêm, đơn vị cũng sẵn sàng đáp ứng bạn. 
  • Cam kết của đơn vị là chuyên cung cấp hãng chính hãng. Bởi các sản phẩm luôn đi kèm đầy đủ giấy tờ chứng nhận nguồn gốc xuất xứ, chứng nhận chất lượng CQ.
  • Trên thị trường hiện nay, khách hàng đánh giá giá bán mang tính cạnh tranh. 
  • Đơn vị cũng cung cấp dịch vụ vô cùng chuyên nghiệp, từ tư vấn, mua bán và hỗ trợ khách hàng.
  • Ngoài ra đơn vị còn cung cấp sản phẩm module EX-SFP-1GE-SX và nhiều dòng sản phẩm đa dạng khác.

Hãy gọi vào các số điện thoại: 

091.476.9119

091.549.5885

091.649.8448

091.402.5885

Để được hỗ trợ mua sản phẩm module EX-SFP-10GE-SR 24/7